CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**นอกจากสื่อวิทยุ โทรทัศน์แล้ว ตอนนี้รับข่าวสารจากมือถือได้ด้วย คิดว่าไงกันบ้างคะ

แค่วิทยุ ทีวี เน็ต ก็พอแล้ว (1 คน)
      รำคาญ..ส่งมาเยอะเหลือเกิน (1 คน)
      เฉยๆ รับก็ได้ (ถ้าฟรีนะ) (1 คน)
      ดีซิ รู้ข่าวสารตลอดเวลา (2 คน)
      เยี่ยมยอด น่าสนใจ ได้ร่วมสนุกด้วย (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 5 คน

20.00%
     20.00%
     20.00%
     40.00%
     0.00%

ตอนนี้เพื่อนๆ คงได้ใช้บริการของบริษัทมือถือบางยี่ห้อ ที่ส่งข่าวสาร ความรู้ บันเทิง ต่างๆนาๆ รวมทั้งมีการร่วมสนุกกับเกม หรือโพลต่างๆ (บางทีก็อ่านฟรี บางทีอยากรู้รายละเอียดก็คลิกไปดู หรือ ตอบคำถาม แสดงความคิดเห็น ที่ต้องเสียตังค์)
    คิดว่าอย่างไรบ้าง สำหรับบริการอันนี้คะ โหวตแล้ว แสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ ชอบ ไม่ชอบ สิ้นเปลือง มีประโยชน์ หรืออยากให้มีอะไรแปลกใหม่ น่าสนใจกว่านี้
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากๆ ค่ะ

ปล. ความคิดเห็นของคุณเป็นส่วนหนึ่งในงานวิจัยของข้าพเจ้าเองค่ะ
    (ไม่มีผลประโยชน์แอบแฝงค่ะ)

จากคุณ : BoomK - [ 20 พ.ย. 48 22:44:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป