CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เอาmakeupที่มีมาให้ดู พร้อมรีวิวเล็กๆ ภาค4{แตกประเด็นจาก L3908678}

เป็นeye liner ค่ะ มรูปคือMAC Liquid liner สีLeatherette (Dark Brown) เนื้อไม่ได้ แปรงควบคุมยาว ทาแล้วเหมือนงิ้ว ไม่สามารถทำให้เนคมเนี๊ยบอย่างใจ (ทั้งๆที่เราเป็นคนวาดรูปค่อนข้างเก่งนะ) สรุป..ห่วยค่ะ (เราคงไม่มีฝีมือ)

ส่วนอีกอันคือ BB Gel liner เป็นที่รักของเราอักอันค่ะ วาดเส้นได้คมมาก (ใช้แปรงultra fineของBB) น้ำหนักพูกันพอดีมากๆ ทำให้วาดได้คม เนี้ยบ ไม่ยากอย่างที่คิดค่ะ เอาไป 10 คะแนนเต็ม

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 48 11:36:23

จากคุณ : ลิลลี่(•ิ_•ิ) - [ 27 พ.ย. 48 08:10:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป