CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้รูปทรงผมยาวสวยๆค่ะ หรือแบบผมติดกิ๊บ คาดผม น่ารักๆ ก็ได้ค่ะ

คือตอนนี้ไว้ผมยาว ตรง แล้วก็ซอยๆ น่ะค่ะ แล้วตอนนี้ผมข้างหน้าก็เริ่มยาวแล้ว ลงมาปิดหน้าหมดเรย >_< แต่ไม่อยากไปตัดผมอ่า อยากกลับไทยก่อนค่อยตัด (ตอนนี้อยู่ญี่ปุ่นค่ะ ค่าตัดมันแพงอ่านะ) เลยอยากได้รูปทรงผมไว้เป็นแนวทาง หรือแบบผมที่ติดกิ๊บ คาดผม หรือdecorate ยังไงก็ได้ค่ะ ตอนนี้เบื่อหน้าตัวเองเต็มทีละ แง้ๆ ใครมีรูปสวยๆ ก็ช่อยโพสไว้หน่อยนะคะ ถึงจะทำได้ไม่น่ารักเท่าแต่ก็ชอบดูอยู่ดี อิอิ ^^ ช่วยหน่อยนะคะ

จากคุณ : milktea^^chill sunshine day - [ 30 พ.ย. 48 12:15:04 A:10.0.184.233 X:131.113.17.70 TicketID:085629 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป