CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆทั้งหนุ่ม-สาว-และชาวเกย์ ที่เที่ยวแหล่งไหนเจ๋งสุดตอนนี้ครับ?

ไปเห็น'ทู้ข้างล่างมาเรื่องทองหล่อน่ะครับ
    ช่วงนี้ผมเปิดบริษัท...อดเที่ยวมาเกือบปีแว้ว!
    โบราณบอกว่าแม้เราจะไม่ได้ไปเอง ก็อาศัยสูบเอาจากประสบการณ์คนอื่นได้ ไม่งั้นเด๋วลงแดงตาย(ฮา!)
    จะทองหล่อ รัชดา ซอย 4 สุทธิสาร(เพื่อนเกย์ผมชอบไปนา ทำเป็นเล่น) ข้าวสาร อตก. หลังสวน RCAฯลฯ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆกลุ่ม "หนุ่มๆ" "สาวๆ" และ "เกย์"
    คิดว่าแหล่งเที่ยวไหนเจ๋งสุด ตามนี้เร้ย...

1.คนไป หล่อซี้ด สวยสุด
    2.ราคาได้ใจสุด
    3.บรรยากาศมันส์สุด/หรูสุด/บ้าดีเดือดสุด
    4.ที่ไหนเหมาะไปกินเหล้า/จีบหญิง/โปรยหนุ่มๆ/สังสรรค์กับเพื่อน
    5. ใครในห้องนี้เคยไป Bed มั่งครับ????

ขอบคุณมั่กๆครับ ช่วยแทนผมทีนะ เอาบุญ
    (กิจการได้กำไรเมื่อไหร่ มาชวนผมไปด้วยได้เลยนะ)

จากคุณ : ผึ้งน้อยพเนจร - [ 4 ธ.ค. 48 04:51:36 A:61.91.172.33 X: TicketID:022417 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป