CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆทาบลัชกันอย่างไรบ้างคะ?

หมายถึงทั้งบลัชฝุ่นและบลัชครีมค่ะ

ทาตรงส่วนไหนของแก้ม ทาเฉียงไปทางหู หรือทาเป็นกลมๆ

อยากทราบStyleการทาแก้มของเพื่อนๆค่ะ มาแชร์กัน ^^

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Jonuu - [ วันพ่อแห่งชาติ 18:17:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป