CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เวลานั่งเฉยๆ เหงื่อจะออกตามมือ-เท้ามาก เป็นอาการของโรคอะไรรึเปล่าครับ

เป็นอาการแบบนี้มานานแล้วอะครับ
    เวลานั่งเรียน ,อยู่ในโรงหนัง หรือนั่งรถเมล์นานๆ

มือจะเริ่มเปียกๆ อะครับ เท้าก็เหงื่อออกเยอะจนพื้นรองเท้าเปียกเลย
    ...แต่เวลาเดิน หรือนั่งไม่นาน แบบนั่งๆ ลุกๆ จะไม่เป็นอะไรครับ มือ-เท้า แห้งสนิทดี

อาการข้างต้นนี้มันเป็นสัญญาณของอะไรที่ร้ายแรงบ้างรึเปล่าครับ
    ..
    ..
    แล้วมีทางแก้มั้ยครับ บ่อยๆ ที่รองเท้าเปียกแล้วมันมีกลิ่นอะครับ
    ...ขอบคุณครับ

จากคุณ : freeek!!! - [ 6 ธ.ค. 48 19:46:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป