CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะไปฮ่องกงค่ะ แวะซื้อเครื่องสำอาง+เสื้อผ้าที่ไหนดีคะ

จะไปฮ่องกง+เซิ่นเจิ่นค่ะ แวะซื้อเครื่องสำอาง+เสื้อผ้าที่ไหนดีคะ เอาแบบใกล้ๆ สนามบินก็ดีค่ะ เพราะไม่รู้ทางน่ะค่ะ แล้วพวกเครื่องสำอางนี่ ยี่ห้อไหนของฮ่องกงที่ไม่แพงพอใช้ได้บ้างคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 48 16:38:56

จากคุณ : ยู่อี่ - [ 7 ธ.ค. 48 15:48:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป