CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มา update เกี่ยวกับราคาทำจมูก + ตา2ชั้น ของ "คุณหมอปรีชา เตียวตรานนท์ BNH" จ้า

....คราวนี้ไม่ได้ไปพบคุณหมอเองหรอกค่ะ แต่อาศัยเบอร์ติดต่อที่พี่ปุ๋ย พันธุ์ทิพย์ กรุณาลงข้อมูลไว้ให้ที่ Blog ค่ะ

(http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=pui-pantip&month=08-2005&date=08&group=1&blog=1
    ....ขอลงเครดิตให้ blog ของพี่ปุ๋ยด้วยนะค่ะ)

สรุปว่าคุณหมอมีคิว consult ให้ในวันที่ 23 ธ.ค....นี่เร็วสุดแล้วนะค่ะ และใครที่มี plan ว่าจะหลบไปทำสวยก่อนปีใหม่ จะได้หยุดยาวๆ กลับมาเฉิดฉายจะได้ไม่มีใครรู้เหมือนที่มาเฟียฯ Plan เอาไว้ ขอบอกว่า ใส-เจีย....เสีย-ใจ ค่ะ คิวแน่นมากกกกกในวันที่ 29 ธ.ค.

ราคาก็ ทำตา 15,000-
    ทำจมูก 20,000 -

เป็นข้อมูลสำหรับผู้สนใจไว้พิจารณาคะ

จากคุณ : MaFiA's WiFE - [ 9 ธ.ค. 48 11:36:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป