CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เวลามีอะไรกัน ผู้หญิงต้องมีเสียงแบบว่า...ด้วยใช้มั๊ยครับแต่แฟนผมไม่เห็นมีเลย

เรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ.....
    ผมมีปัญหาบางประการที่ไม่ค่อยเข้าใจเกี่ยวกับแฟนคนปัจจุบันของผมครับ เวลาเรามีอะไรกันเธอจะเงียบมากๆ แบบว่าแทบจะไม่มีเสียงอะไรเล็ดลอดออกมาเลย ซึ่งผมคิดว่ามันค่อนข้างผิดธรรมชาติไปหน่อย แรกๆผมก็พยายามเข้าใจว่าเธออาจจะเขินหรืออายเลยพยายามไม่หลุดเสียงออกมา แต่นี่มันก็นานมากแล้วและทุกอย่างยังคงเป็นเหมือนเดิม ผมเองก็เคยผ่านผู้หญิงมาหลายคน บางคนเสียงเบาบางคนเสียงดังแตกต่างกันไปแต่เพิ่งเคยเจอนี่แหละที่ไม่มีเสียงเลย ผมเคยถามเธออยู่เหมือนกันว่าไม่มีความสุขรึเปล่าหรือว่าเจ็บตรงไหน ไม่ชอบอะไรยังไง... เธอก็ตอบว่ามีความสุขดีและรู้สึกดีด้วยเวลามีอะไรกัน แบบนี้มันน่าจะเป็นเพราะอะไรครับแล้วพอจะมีทางแก้ไขได้มั๊ย
    ปล. ส่วนอาการอื่นเธอก็มีเป็นปกติน่ะครับ ไม่ว่าจะเป็นสีหน้าหรืออาการทางด้านร่างกาย เพียงแต่มันเงียบจนผมสงสัย

จากคุณ : งงจัง - [ 9 ธ.ค. 48 13:32:22 A:221.128.114.72 X: TicketID:092845 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป