CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบด้วยค่ะ เรื่อง....

เรื่อง xxx อ่ะค่ะ คือ เรากับแฟนอายุใกล้ 30 แล้ว คบกันมา 2 ปีแล้วค่ะ เรามีอะไรกันโดยไม่ได้สอดใส่มาตลอด คือแรกๆเขาก็จะใช้ลิ้นทำให้เรา เราก็ถึงบ้างไม่ถึงบ้าง เคยถึงแบบสุดๆแค่ครั้งเดียวเองค่ะ แต่ช่วงหลังมานี้เขาใช้นิ้วใส่เข้าไปในของเราน่ะค่ะ เราเจ็บมากๆเลย จากความรู้สึกเสียวตอนที่เค้าเล้าโลม กลับเป็นความเจ็บมาแทน เราเลยไม่เคยถึงเลยซักครั้งถ้าเค้าเอานิ้วใส่เข้าไป ก็เลยสงสัยว่าขนาดแค่นิ้วยังเจ็บขนาดนี้ ถ้าเอาของจริงใส่เข้าไปไม่ร้องจ๊ากเลยเหรอคะ....

เรากับแฟนตกลงกันว่าจะไม่สอดใส่จนกว่าจะแต่งงานน่ะค่ะ เลยอยากถามคุณผู้หญิงที่มีประสบการณ์ค่ะว่า "ครั้งแรก" ของคุณเจ็บมากๆเลยหรือเปล่า แล้วนานมั้ยกว่าจะหายเจ็บ แล้วถึงจุดกันหรือเปล่า

จากคุณ : gemini - [ วันรัฐธรรมนูญ 15:12:50 A:58.136.212.68 X: TicketID:078033 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป