CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

"คือผมจะรับปริญญานะครับ........ผมจะแต่งหน้าอย่างไรดีครับ.......เอาแบบธรรมชาติๆใสๆถ่ายรูปขึ้น.......รบกวนผู้เชี่ยวชาญด้วย

คือผมจะรับปริญญานะครับแล้วขี้เกียดไปแต่งหน้าทำผมร้านนะครับ...ปกติก็ใช้แป้งตลับธรรมดานะครับ...คือผมต้องใช้อุบกรณ์อะไรบ้างนะครับและขั้นตอนการแต่งนะครับเอาแบบเป็นข้อๆเลยนะครับละเอียดๆหน่อย........( พี่คนไหนเคยแต่งหน้าทำผมดาราชายแบบออกงานบ้างนะครับคือผมเห็นแล้วเนียนใสดีนะครับและดูไม่เว่อร์ด้วยอยากได้แบบนั้นนะครับ)....คือตั้งใจจะซื้อสักชุดพอดีนะครับ....เอาไว้ใช้ด้วย.......แล้วปกติเพื่อนๆใช้ครีมรองพื้นของอะไรนะครับที่ทำให้หน้าเนียนใสแบบธรรมชาตินะครับคือจับไม่ได้ว่ารองพื้นนะครับ....แล้วแป้งฝุ่นแบรนดืไหนครับเที่ทาแล้วเนียนใสอะครับ...อุปกรณ์ด้วยก็ดีนะครับ.......ขอบคุณครับบบบบบ.....

จากคุณ : โลชั่น - [ 11 ธ.ค. 48 20:05:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป