CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำ เข้าฟิตเนต หน่อยนะค่ะ มือใหม่หัดเล่นค่ะ

แนะนำ เข้าฟิตเนต หน่อยนะค่ะ มือใหม่หัดเล่นค่ะ

ต้องแต่งตัวอย่าไรค่ะ

ต้องซื้อเสื้อ กางเกง รองเท้า เสื้อชั้นในสำหรับใส่เล่นเลยหรือป่าวค่ะ

ที่นี่เค้ามีสอน โยคะ แอโรบิค เครื่องออกกำลังกาย ด้วยค่ะ

ใส่แบบเดียวกันได้เลยหรือป่าวค่ะ หรือมันแตกต่างกัน

เสื้อ แนะนำ ใส่แบบไหนดีค่ะ

กางเกง แนะนำ ใส่แบบไหนดีค่ะ

รองเท้า แนะนำ ใส่แบบไหนดีค่ะ

ไปครั้งแรกคง เอ๋อ .. แน่นอนเลย ไปคนเดียวด้วยสิ

แล้วจะเล่นถูกไหมเนี้ย

จะทำอะไรก่อนหลังดี

มี ซาวน่า ด้วย

รบกวนช่วยแนะนำอย่างละเอียดด้วยนะค่ะ

ขอบคุณทุกคนตอบเลยค่ะ

สวัสดีปีใหม่ทุกคน มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ

จากคุณ : happydjang - [ 13 ธ.ค. 48 12:54:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป