CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สิ่งเล็กๆน้อยๆ ที่อยากจะบอกเกี่ยวกับ loreal mega sale ค่า

หนึ่ง เริ่ม 10:00 ปิดรับบัตรจอง 17:00 รับของคนสุด
    ท้าย 18:00

สอง อยู่ตึก bkk city tower ลง BTS ช่องนนทรี แล้ว
    เดินลงด้านซ้าย ข้ามสะพานลอยหนึ่งจึ้ก ตึกเดียว
    กะ pricewaterhousecooper

สาม ขึ้นลิฟท์ไปชั้นสอง มีอยู่ห้องเดียวที่ผู้หญิงกรูกัน
    ไปล่ะค่ะ แต่ละยี่ห้อจะมีเคาน์เตอร์ให้ดูตัวอย่าง

สี่ ดูแล้วก้อบอกว่าพี่คะ เอาตัวนี้ เค้าจะยื่น pricelist
    แล้วติ๊กให้คุณเสร็จสรรพ

ห้า เอาไปนั้นไปยี่นให้พี่ๆอีกกลุ่มหนึ่ง ซึ่งจะให้บัตร
    คิวคุณกลับมา เค้าจะเอา orderไปจัดให้คุณ

หก อย่าลืมนะคะ ไม่ใช่เอา pricelist ไปจ่ายเลยนะจ๊ะ
    คุณต้องได้บัตรคิว แล้วเอาไปยืนรอที่เค้าคิดเงิน

เจ็ด แต่ละยี่ห้อ เค้าคิดเงินคนละที่ ถามให้ดีๆก่อน เดี๋ยว
    ต่อหางงูผิดตัว

แปด ถ้าจะให้ดี ตอนยื่น pricelist ให้ ควรถามว่า ไอ้ตัวนี้
    หมดไปรึยังคะ เพราะวันนี้ หลายคนต่อแถวเป็น
    โมงเพื่อจะพบว่า ของหมดแล้วค่ะ ( ซึ่งของฮิตๆ จะ
    หมดเร็ว เช่น eye shadow 4 palette หรือ ชุด
    blush )

ถ้าคุณต้องการซื้อ อีกยี่ห้อ หนึ่ง ต้องเริ่มใหม่ที่ข้อ สี่ ค่ะ
    ถามจากคนอื่นๆ ค่าเฉลี่ยในการยืนรอคิว ต่อหนึ่งยี่ห้อ ประมาณ ครึ่งถึงหนึ่งชั่วโมงค่ะ

ขอให้ได้ของถูกใจนะคะ อย่าลืมท่องนะโมด้วยค่ะ ( หักห้ามใจ )

จากคุณ : nineteenhundred - [ 13 ธ.ค. 48 20:54:11 A:203.113.33.13 X:203.151.140.117 TicketID:112847 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป