CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~*~*~ กระทู้นี้ขอระบาย + โหวตความเห็นกันด้วยนะ ~*~*~

กอดให้แน่น เหมือน Bear Hug (5 คน)
      จับขบกัดให้หายมันเขี้ยว ^^\" (0 คน)
      จูบมาราธอน.. ให้ปากซีดกันไปเลย ^__^ (2 คน)
      จุ๊บเรา.. จนกว่าเราจะเหนื่อย -*- (0 คน)
      ให้เราฟัด.. แต่ห้ามฟัดเรา ^-^ (3 คน)
      ห้ามบังคับเราลดน้ำหนักอีก -_-a (1 คน)
      อื่นๆ ระบุมากันเลยนะ เราคิดไม่ออกแล้วอะ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

45.45%
     0.00%
     18.18%
     0.00%
     27.27%
     9.09%
     0.00%

...

คุณผู้ชายขา ไม่ได้เข้าใจอะไรบ้างเลยเหรอคะ ว่าเวลาอยู่ไกลกันเนี่ย มันเหงา เศร้า คิดถึงกันมากแค่ไหน

เวลาออนไลน์เปิดเวปแคมคุยกันก็ออกจะแสนกระดี๊กระด๊าที่ได้เจอหน้าสุดที่รักที่อยู่ไกลกัน

การที่คุณทั้งหลายยอมสละเวลานอน + ปรับเวลาบางส่วนเพื่อที่จะได้คุยกันได้เนี่ย มันเป็นพระคุณเหลือหลายเลยค่ะ

แต่ !!!

กรุณาอย่าถึงขนาดมานอนหลับเผยอปากอิ่มๆ แดงๆ มายั่วหน้าจอคอมได้ป่าวคะ มันทรมานจิตใจกันสิ้นดี

ไอ้เราก็ได้แต่นั่งมอง แล้วแอบถอนหายใจไปหลายเฮือก T__T เหมือนอยู่ตรงหน้าแต่ทำอะไรไม่ได้

แค่คิดถึงก็จะขาดใจแล้วนะ บ้าบอสติแตกจนต้องไปหาไหมพรมมาถักผ้าพันคอ --> ถักได้ครึ่งทางละ แต่ยังไม่หายบ้า

ถ้าอยู่ใกล้ๆ นะมีหวังโดนฟัดแน่นอน ไม่รอดแน่ ไม่รอหลังแต่งแล้วนะเฟ้ยยย ^^" แง่ม แง่ม แง่ม

เฮ้ออ.. ได้แค่มองแล้วก็ถอนใจไปวันๆ ตาแว่นนี่ช่างใจร้ายซะนี่กระไร

--- คำถามชวนคิด ---

เราจะคาดโทษตาแว่นเป็นอะไรดีคะ ช่วยโหวตกันหน่อยนะ จะได้เอาไปจัดการเวลากลับมา

...

ปล. ใครตอบแล้วไปลากเพื่อนมาช่วยตอบด้วยขอให้ร่ำรวยเงินทอง + สมหวังในทุกๆ เรื่องเลยน้า

แก้ไขเมื่อ 15 ธ.ค. 48 15:59:48

จากคุณ : GATACA - [ 15 ธ.ค. 48 15:55:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป