CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คุณให้ลูกนั่ง Carseat หรือเปล่าคะ (รบกวนตอบหน่อยเพราะจะเอามาใช้ในการตัดสินใจคะ)

นั่ง (26 คน)
      ไม่นั่ง (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

96.30%
     3.70%

คือเรากำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อ Carseat ให้ลูกนั่งดีหรือเปล่า เราว่าน่าจะดี เพราะเราจะได้เอาลูกไปไหนมาไหนกับเราได้ตามลำพัง แต่สามีเราบอกว่าไม่จำเป็นเพราะไหนๆ ก็จ้างพี่เลี้ยงมาแล้วให้เค้าอุ้มก็ได้ ยังไงรบกวนช่วยกันตอบตามจริงหน่อยนะคะ เราจะเอามาช่วยในการตัดสินใจค่ะ
    ขอบคุณมากๆ คะ

จากคุณ : เกิดมาสวยช่วยไม่ได้ - [ 15 ธ.ค. 48 16:19:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป