CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฝากเนื้อฝากตัว+ช่วยแนะนำพาเลตดีๆหน่อยจิคะ

แอบอ่านห้องสวนลุมมา2ปีแล้วค่ะแต่มะเคยเข้ามาpostเลย
    จนวันนี้มีปัญหาหนักอก....คือว่า......

กำลังตัดสินใจอยากซื้อพาเลตของสติล่าอยู่ค่ะ
    อันที่เป็นsleeping princess น่ะ
    ชอบที่สีมันหวาน น่ารักมากกกกกก
    แต่ติดอยู่ตรงที่ไม่ชัวร์ว่าบลัชของสติล่าดีรึเปล่า
    เพราะว่าก้อเล็งบลัชที่ดังๆในห้องนี้ไว้เหมือนกัน
    ทั้งชู นารส์ แม็ค ไม่รู้จะซื้ออะไรดี

ขอความเห็นเพื่อนๆ2ข้อนะคะ

1 จะซื้อพาเลตสติล่า หรือบลัชยี่ห้อดีๆแล้วก้อeye shadowแยกต่างหากดีอะ

2 ช่วงนี้แบรนด์ไหนมีพาเลตเจ๋งๆที่ราคาสมเหตุสมผลบ้าง
    (มีงบประมาณ3พันค่ะ)

ช่วยตอบกันหน่อยนะค้า....

จากคุณ : girlie - [ 15 ธ.ค. 48 18:11:11 A:161.200.131.137 X: TicketID:040426 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป