CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบว่าระหว่างออย Shu กับ DHC อันไหนดีกว่ากันค่ะ

oil shu สีชมพู (5 คน)
      oil shu สีเหลือง (0 คน)
      oil shu สีเขียว (2 คน)
      oil DHC (9 คน)
      oil ยี่ห้ออื่น แนะนำด้วยนะคะ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

29.41%
     0.00%
     11.76%
     52.94%
     5.88%

อยากทราบว่าตัวไหนดีกว่ากันค่ะ แล้วดีกว่ากันยังไงบ้างสำหรับสีของออยชูเนี่ยถ้าลงตัวเลือกสีผิดช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : supasiri - [ 16 ธ.ค. 48 12:49:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป