CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเพื่อน ๆ ที่ใช้ Lancome UV EXPERT DNA SHIELD SPF 50 หน่อยค่ะ

ตอนนี้ใช้ UV EXPERT DNA SHIELD SPF 50 ทาหน้าอย่างเดียวไม่แต่งหน้าเลยค่ะ แต่ว่ามีปัญหาที่ว่าหาตัว cleanserที่เหมาะสมไม่ได้เลย

ตอนแรกใช้ GALATTE CONFORT ของ Lancome เอง ดีมากเลยค่ะ แต่ว่าคงแพ้ ใช้แล้วหน้าเป็นจุดแดง ๆ เหมือนยุงกัด

ตอนนี้ใช้ DHC Deep Cleaning Oil อยู่ รู้สึกว่าเหมือนยังล้างยากันแดดออกไม่หมด ทั้งที่นวดอยู่นานเหมือนกัน

เพื่อน ๆ ใช้อะไรกันค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ snowman  ลูกโป่ง

จากคุณ : pink cherry - [ 16 ธ.ค. 48 14:10:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป