CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามมั่งจิ(คุณผู้หญิงนะ) กระทู้ติดเรทอีกแร่ะ หวังว่าคงยังไม่เบื่อกัน..อิอิ..

ช่วงนี้เห็นกระทู้ยอดฮิตเป็นกระทู้ติดเรททั้งนั้นเลย เลยอยากตั้งคำถามมั่งอ่ะ เพราะมีเรื่องอยากรู้และสงสัยเหมือนกัน  พอดีได้อ่านกระทู้ นี้มาอ่ะค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L3953640/L3953640.html
    ก็เลยมีคำถามต่ออ่ะค่ะ
    .คือ ปกติส่วนตัวเนี่ย ก็ช่วยตัวเองโดยแค่แตะๆด้านบน ไม่เคยเอานิ้วสอดใส่เข้าไป
    แล้วพอตอนมีไรกะแฟนก็ไม่เคยเสร็จกะแฟนเลยซักครั้งเดียว เค้าทำให้ก็ไม่เคยเสร็จ ทำเองรู้สึกดีก่าเยอะเลย
    พอเลิกกัน ก็ไม่เคยยอมมีไรกะใครอีก ขอถามคุณผู้หญิงหน่อยคะว่า เวลาช่วยตัวเองโดยใช้มือตัวเองเนี่ย มันก็เสร็จตามแบบฉบับของพวกเราเอง แต่พอถ้าเกิดถึงเวลามีไร
    กะผู้ชายจิงๆอีกเนี่ย  ความรู้สึกมันต่างกันมั้ยคะ คือประมาณว่า กลัวว่า ถ้าเกิดมีไรกะผู้ชายอีก กลัวว่าจะไม่เสร็จเหมือนเดิมอีก เพราะมันไม่ใช่อย่างที่เคยทำเองน่ะสิ - -"
    คืออยากเสร็จโดยวิธีอื่นมั่งอ่ะ พอจะเข้าใจคำถามกันป่าวคะ ถ้าไม่เข้าใจก็ถามได้นะคะ ไม่รุ้จะอธิบายยังไงอ่ะ เขินนะเนี่ย...อือ-อือ..

จากคุณ : จังแอน - [ 16 ธ.ค. 48 14:42:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป