CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเคยใช้ DDF ช่วยแวะเข้ามาแนะนำทีนะคะ

ตอนนี้สนใจผลิตภัณฑ์ของ DDF ค่ะ ดูแล้วน่าใช้ดี แต่ว่ามันแพงเหมือนกันเนอะ เลยอยากรู้ว่าคนที่เคยใช้ ใช้แล้วได้ผลยังไงบ้าง ดีหรือไม่ดีอย่างไร คุ้มกับราคามั้ยค่ะ

ตอนนี้เราใช้ active c ของ laroche posay ก็ดีนะคะ แต่แบบว่าอยากได้ที่ดีกว่านี้น่ะ ก็เลยสนใจ DDF หรือว่าจะใช้ laroche posay ต่อดี

สนใจ 3 ตัวนี้ค่ะ

EPF Moisturizer C3 SPF 15

Dramatic radiance TRF

Non-Drying Gentle Cleanser ค่ะ

ใครเคยใช้ DDF แต่เป็นตัวอื่นก็แนะนำให้ได้นะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : be good girl - [ 17 ธ.ค. 48 14:58:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป