CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนช่วยแนะนำ "บรอนเซอร์" สำหรับผู้ชาย เจ๋งๆ ให้หน่อยครับ

คือตอนนี้อยากได้บรอนเซอร์อ่ะครับ
    หน้าผมมันดูซีดไปหน่อยอ่ะ
    เลยอยากให้มันดูเข้มๆ หน่อย ดุสุขภาพดีด้วยครับ

เคยใช้ของ Canmake
    แต่ว่ามีให้เลือกแค่สามสี ปัดแล้วติดแปรงดี
    แต่ติดหน้าไม่ทนเท่าไรครับ
    แถมใช้แล้วเหลืองมากครับ
    ถ่ายรูปออกมา เหลืองทั้งตัวเลยอ่ะ สีผิวเหมือนคนตายเลย

ไปลองของ MAC บีเอเลือกให้สองสี
    สีแรกออกโทนเหลือง อันนี้กลัวๆ ครับ
    ส่วนอันที่สอง ตอนที่ทาให้ ดีมากๆ ครับ
    แต่พอเดินออกนอกห้าง
    ผมก็สงสัยว่าคนมันมองหน้าเราจังวะ
    พอส่งกระจก อ้าว.......ทำไมมันแดงอย่างงี้หว่า
    ยังกะลิเกเลยอ่ะ รับไม่ได้ครับ

อีกยี่ห้อที่ไปลองมาก็ของ BB
    เลือกมาได้สองสีครับ
    โทนเหลืองอันนึง (โทนเหลืองนี่กลัวอีกแล้วครับ)
    แล้วก็อีกอันนึงโทน น้ำตาลแดง อันนี้คิดว่าโอเคครับ

ใครมีบรอนเซอร์เจ๋งๆ ยี่ห้อไหนแนะนำ เชิญเลยนะครับ
    อยากได้แบบ ที่มีสีให้เลือกเยอะ อ่ะครับ
    ผมผิวออกกลางๆ เหลืองๆ ครับผม

จากคุณ : Trai_chun - [ 21 ธ.ค. 48 19:48:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป