CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเคยทำเลเซอร์ ที่รพ.ศืริราช หรือ รพ.รามา เรื่องกระ ฝ้า จุดด่างดำ บ้างไหมคะ ดีไหม และแพงไหมคะ

มีใครเคยทำเลเซอร์ ที่นี่บ้างค่ะ
    พอดีเราเห็น เค้ามีแผนก ผิวหนัง และเลเวอร์
    เลยสนใจ

อยากทำเลเซอร์ ลบกระลึก กระแดด จุดด่างดำสิว แล้วก็ฝ้านิดหน่อย
    พอดีหน้ามีจุดด่างดำเยอะ หน่ะค่ะ

เลยอยากทำแบบ เหมาทั่วหน้า

ไม่ทราบที่นี่ เค้ามี IPL ไหมค่ะ
    หรือ เลเวอร์อื่นๆๆ

แล้ว มีทำเวลานอกไหมค่ะ หรือว่ามีแต่คลีนิคในเวลา

ทำกับอาจารย์ ท่านไหนดีค่ะ

ดีไหม แพงไหม ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

แล้วถ้าท่าเทียบกับ ที่รามาหล่ะค่ะ
    เห็นมีคนบอกว่า รามามีเลเซอร์ IPL
    แล้ว เหมาทั้งหน้าเท่าไหร่ค่ะ ดีไหม
    ทำแล้ว หายไหมค่ะ

แล้วทำกับหมอไหนดีค่ะ

ขอบคุณค้า

จากคุณ : แมงมุมลายตัวนั้น - [ 22 ธ.ค. 48 16:15:02 A:221.128.98.81 X: TicketID:006065 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป