CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขนรักแร้นี่ ถอน กับ โกน อย่างไหนดีกว่าคะ

เคยได้ยินมาว่าการโกนสามารถทำให้รักแร้ดำขึ้นได้ จริงหรือเปล่าคะ
    ส่วนการถอนนี่ได้ยินมาเหมือนกันว่ามันจะเป็นตุ่มๆ หนังไก่น่ะค่ะ
    ไม่รู้จะทำยังไงดีกว่ากัน - -'' เลยมาถามเพื่อนๆดูค่ะ

อ้อ ส่วนเรื่องแวกซ์กับเครื่องกำจัดขนนี่ เราไม่ค่อยสะดวกน่ะค่ะ ทุนน้อย~
    ยังไงช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Untouchable - [ 22 ธ.ค. 48 22:15:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป