CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ทำเลเซอร์มาแล้วหน้าไหม้ใครรับผิดชอบ??

คือว่าเราไปทำเลเซอร์ใต้ตาที่พรเกษมกับคุณหมอวรนิษฐ์ ที่เค้าบอกว่าจะช่วยแก้เรื่องปัญหาใต้ตาคล้ำได้ ทำ ได้ 2 ครั้งค่ะ ครั้งที่ 2 หลังจากทำสักพัก เมื่อส่องกระจกดูเห็นรอยดำ ๆ ตรงหัวใจมองเห็นชัดมาก ๆ แล้วมันก็ไม่จางไปเลยก็เลยคิดว่าผิวไหม้แน่เลยแล้วจะทำไงดีคะ คุณหมอจะรับผิดชอบหรือเปล่า แล้วรอยไหม้นี้จะหายหรือเปล่าคะ..กังวลใจมากเลยค่ะเพราะมันดำและเห็นชัดมากเลย.....ขอคำแนะนำด้วยนะคะ...

จากคุณ : กระพรุน - [ 23 ธ.ค. 48 08:55:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป