CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้สครับหน้าค่ะ มีตัวไหนดีๆบ้าง เข้ามาบอกกันหน่อยนะจ้ะ

ยังไม่เคยใช้ scrub เลยค่ะอยากลองใช้ดู
    ขอแบบที่ใช้แล้วไม่ไปรบกวนผิวมากเกินไป เหมาะกับคนแพ้ง่าย
    เราหน้าบาง แล้วมันมีขุยๆที่หน้า ไม่ชอบเลย ไม่ได้ผิวแห้งด้วย
    แต่ก็ไม่มันมาก อยากได้ตัวที่ใช้แล้วขัดเซลล์ผิวเก่าออก ลดรอยดำจ้ะ
    บอกกันหน่อยนะจะไปซื้อแล้วจ้า
    ใครตอบขอให้สวยๆหล่อๆมากกว่าเดิม ^^"

จากคุณ : สวยที่สุด - [ 25 ธ.ค. 48 17:25:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป