CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วงนี้แฟนไม่ค่อยมีน้ำหล่อลื่นครับ

พึ่งมีอะไรกับแฟนได้ 3 ครั้งเองครับ

ครั้งแรก เธอคงตื่นเต้นมากหรือมีอารมณ์มากยังไงไม่ทราบ แค่เล่นหน้าอกเธอ ทำแต่ส่วนบน ยังไม่ทันเล่นส่วนล่างเลย พอไปที่ส่วนล่วง น้ำเธอออกมามาก แฉะครับ

แต่มาครั้งหลัง ๆ ไม่ทราบเธอไม่มีอารมณ์หรือยังไง ผมก็ทำคล้าย ๆ เดิม แต่เธอไม่ค่อยมีน้ำออกมาเลย ทำให้เวลาใส่ เธอรู้สึกเจ็บครับ ผมก็ไม่อยากฝืน เธอบอกว่า พอเจ็บแล้วก็ไม่มีอารมณ์ต่อ ผมรู้สึกแย่ครับ ตัวเองไม่ดีพอรึเปล่า ทำให้เธอไม่มีอารมณ์ น้ำหล่อลื่นไม่ออก ทั้งที่ผมพยายามเล้าโลมเธอแล้ว

หรือว่าเพราะเรามีไรกันในครั้งแรก เธอตื่นเต้น รู้สึกดีกับผมครั้งแรก เธอเลยออกมามากรึเปล่าครับ พอครั้งหลัง ๆ อาจจะเริ่มเบื่อ ไม่ตื่นเต้น ไม่มีอารมณ์แบบครั้งแรก ทำให้เธอไม่ค่อยมีน้ำออกมา

จะแก้ปัญหานี้ยังไงดีครับ ผมก็เซ็ง เธอก็เซ็ง

จากคุณ : ทำไงดีครับ - [ 26 ธ.ค. 48 00:45:25 A:61.91.93.164 X: TicketID:112454 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป