CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สงสัยค่ะ (กระทู้ติดเรท แต่แฝงความรู้ค่ะ)

คืออยากรู้น่ะค่ะ

ผู้ชาย แมนๆ อย่างพวกคุณเนี่ย ถ้าเวลามีเพศสัมพันธ์บ่อยๆครั้ง
    พวกคุณ จะมีน้ำออกมาในปริมาณที่เท่ากันอยู่มั้ยคะ??

และแต่ละครั้ง นี่ พ่น...ได้ไกลแค่ไหนเหรอคะ??

มีใครเคยวัด ปริมาณ ระยะทาง และความถี่ ไว้บ้างหรือเปล่า??

แบบว่า เห็นพวกเพื่อนชายของใช้หนีฯ น่ะค่ะ เค้าคุยทับกันใหญ่
    บางนายก็ว่า ของเค้า ฉีดข้างฝา เป็นลายกนกบ้าง บางคนก็ว่า
    ข้างฝาทะลุบ้าง...มันจะมีอานุภาพขนาดนั้นเลยหรือคะ

แถมยังโอ้อวดอีกว่า...น้ำ ของพวกเค้าเนี่ย มีสรรพคุณล้นหลามค่ะ
    ไม่อยากจะเชื่อมันเล้ยยย!! ให้ตาย ไอ้พวกขี้โม้

ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ...จะได้เก็บไว้เป็นความรู้ ไปเบรคพวกมันน่ะค่ะ haha

จากคุณ : ใช้หนีราชการเท่านั้น - [ 26 ธ.ค. 48 09:56:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป