CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ประสบการณ์ครั้งแรกของคุณผู้ชาย ขอถามกันหน่อยครับ

ขอถามคุณผู้ชาย ว่าเจอปัญหาจาก ประสบการณ์มี sex ครั้งแรกกันไหมครับ

คือ ที่ผมทราบมาจากเพื่อนหลายๆคน ก็ต่างมีประสบการณ์ น่าอายต่างๆกันครับ จากหลากหลายรูปแบบ ทั้งนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ หรือ ทำเท่าไรก็ไม่เสร็จซักที
    เช่น คนนาย A เพื่อนผม ครั้งแรกในชีวิต ในคืนวันแต่งงาน ก็นกกระจอกครับ ใส่ปั้บเสร็จ
    นายB มีแฟนแล้ว แต่ไม่เคยมีไรกัน ก็ประมาณพวกเก็บกด ทำกับแฟนไม่ได้ เลยถูกเพื่อนชวนไปลองกับพวกเด็กอ๊อฟได้บ้าง หรือพวกหมอนวด แต่มันไม่เคยเสร็จเลยอ่ะครับ กว่าจะเสร็จครั้งแรกล่อไป 3-4 ครั้งแหนะ
    นายC อันนี้กับคนรู้จัก หรือคนที่ทำงานแหละ ก็ไม่เสร็จเหมือนกันในครั้งแรก
    ส่วนผมเอง ครั้งแรกก็เสร็จไวครับ ไม่ถึงกับไม่ทันกินน้ำ คือได้ซัก 3-4 อึก แต่พอขอรอบ 2 ก็ได้อีก 5-6 อึก ก็เสร็จ

อยาก share ประสบการณ์ครับ ว่าอย่างเพื่อนผม หรือผมเอง นี่ถือว่าปกติ หรือผิดปกติ ของผู้ชายทั่วไปครับ
    สำหรับครั้งแรกๆ

(ไม่อยากไปตั้งในเว็บอย่างว่า เพราะอยากคุยกันในเชิงเพศศึกษา มากกว่าครับ)
    ถ้ากระทู้ไม่เหมาะสม ขออภัยล่วงหน้าครับ

จากคุณ : หนุ่มยังน้อย - [ 26 ธ.ค. 48 17:20:50 A:202.44.7.49 X: TicketID:113844 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป