CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเกี่ยวกับขณะมีเพศสัมพันธ์น่ะครับ

ผมมีปัญหาคือ จะค่อนข้างหลั่งเร็วน่ะครับ ก็เลยพยายามทำให้ได้นานที่สุด

ปัญหาคือ เวลาใส่เข้าไปแล้ว ถ้าผมขยับเร็วหรือขยับมาก จะทำให้รู้สึกไว และทำให้เสร็จเร็วครับ แค่ไม่ถึง 20 วินาทีก็น่าจะเสร็จแล้วด้วยซ้ำ ผมจึงต้องพยายามคุมไว้ โดยไม่พยายามขยับเร็ว แล้วก็พยายามหยุด บางทีก็ต้องเอาออกมา แล้วค่อยทำใหม่ไปเรื่อย ๆ แบบนี้ก็อยู่ได้นานดีทีเดียวครับ

แต่ปัญหากับแฟนคือ ผมทำแบบนี้ ทำให้แฟนผมไม่รู้สึกน่ะครับ เพราะผมขยับนิดเดียวก็ต้องหยุดพัก ทำให้เธอขาด ๆ หาย ๆ เธอบอกให้ขยับเร็ว ๆ เธอถึงจะรู้สึกดี พอผมขยับเร็ว มันก็จะออกทุกที ทำให้ความรู้สึกไม่ตรงกันน่ะครับ

แม้ว่าผมจะเสร็จไปทีนึงแล้ว มาทำอีกรอบ มันก็ยังเสร็จเร็วอยู่ดี ถึงจะได้นานขึ้นอีกหน่อยก็ตาม

มีวิธีไหนช่วยยืดเวลาได้บ้างครับ หรือทำไงให้ผมสามารถขยับได้เร็ว ทำให้แฟนผมรู้สึกดี และผมก็ไม่เสร็จเร็วไปด้วยน่ะครับ

จากคุณ : boy - [ 26 ธ.ค. 48 20:18:21 A:61.91.131.74 X: TicketID:112454 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป