CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แงๆๆ เราซื้อแป้งแล้ว ดำกว่าหน้าจริง เอาไปเปลี่ยนได้ไหมคะ

เมื่อวานเนื่องจากแป้งแข็งเบอร์ที่เราใช้มันหมด  เลยซื้อเป็นแป้งฝุ่นมาแทน  จากที่baแนะนำ เราก็ลองและซื้อมาใช้  วันนี้รู้เลยว่าดำกว่าผิวหน้าจริง  เพราะดำกว่าคออีกค่ะ

ซื้อที่central ลด 10%อ่ะค่ะ เค้าจะให้เปลี่ยนไหมคะ หรือต้องลดราคาขายด่ออย่างเดียว

ทำไมbaถึงแนะนำอย่างนี้อ่ะ  ตอนลองข้างแก้มดูไม่รู้  แต่พอทั้งหน้า โหคล้ำกว่าปกติเลย  เสียดายจัง

อ้อ ลืมบอกของ Lorealค่ะ

จากคุณ : kitty_jeedy - [ 27 ธ.ค. 48 11:01:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป