CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จุดด่างดำ ใช้ AHA 10% หรือ วิตามิน E ของ M A X S K I N อันไหนหายเร็วกว่ากันคะ

พอดีเราจะไปซื้อ เอเอชเอ10% ของแม็กสกิน อ้ะค่ะ แต่ พอดีไปเห็น วิตามินอี ด้วย ฉลากบอกว่า หายเร็วมากๆๆ ภายใน2-6 สัปดาห์  เราก็เลยอยากได้มาทาบ้าง แต่ก็ไม่รู้ว่า ดีมั๊ยหรือใช้แล้วเฉยๆ

ใครเคยใช้ วิตามินอี ของแม็กสกิน แนะนำด้วยนะคะ  อยากรู้ว่าหายเร็วมั๊ยคะ  หรือว่าใช้แล้วเฉยๆ พอดีใช้ วิตามินอี ของเคเอ อยู่ด้วยอ้ะค่ะ เลยกะว่าถ้าดีจะใช้คู่กันด้วยเลย 3 ตัว

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ใครตอบขอให้หน้าเด้งสวยๆๆๆๆๆๆ เล้ยยย ค่ะ

จากคุณ : หมีอารักขา - [ 27 ธ.ค. 48 22:20:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป