CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครใช้ครีมของ L'OCCITANEบ้างคะแวะหน่อยค่ะ

พอดีเราใช้ครีม24hoursและhand creamของเค้าอยู่ใช้ดีมากๆ(ที่ซื้อมาใช้ก้อเพราะพี่ๆน้องๆในนี้บอกว่าใช้ดีและก้อดีจริงๆ) เราก้อเลยจะถามพี่ๆน้องๆอ่ะค่ะว่านอกจากสองตัวที่ว่านี้แล้วมีตัวไหนของเค้าดีอีกคะ พอดีครีมกำลังหมดจะไปซื้อใหม่อีกก้อเลยจะได้ซื้อตัวอื่นเพิ่มมาใช้อ่ะค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ธ.ค. 48 18:41:29

จากคุณ : VOL_S60 - [ 28 ธ.ค. 48 18:38:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป