CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอรูปเพื่อเป็นแบบให้ช่างตัดผมคะ

เราเป็นคนหน้ากลมคะ ตอนนี้ผมยาวเลยครึ่งหลังแล้ว ตัดสินใจจะตัดผมก่อนปีใหม่นี้ อยสกได้ทรงคล้ายๆของเชียร์ที่เป็นผมหน้าม้ายาวหน่อย และแสกข้าง ช่วยหารูปผมแบบนี้หน่อยนะคะ รูปใครก็ได้ ขอบคุณคะ

จากคุณ : ann - [ 30 ธ.ค. 48 09:37:01 A:172.17.8.152 X:203.156.140.3 TicketID:033412 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป