CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยโหวตแป้งที่ใช้เติมระหว่างวันหน่อยค่ะ

เพื่อนๆว่า แป้งที่ใช้เติมระหว่างวันตัวไหนดีๆบ้างคะ ที่ทำให้หน้าเด้งๆ สว่างๆ เนียนๆ น่ะค่ะ ถ้าบอกราคาด้วยจะเป็นดีมากๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : หมวย - [ วันสิ้นปี 00:01:53 A:61.47.98.85 X: TicketID:112494 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป