CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ลองเสนอเล่นๆ จัดทำเสื้อ/หมวก/เสื้อแจ๊คเก๊ต DtacClub on MBK ดีป่าวคับ?

เสื้อยืด (คอกลม/โปโล) (9 คน)
      หมวก (4 คน)
      เสื้อแจ๊กเก๊ต (4 คน)
      อื่นๆ(ลองเสนอมานะครับ) (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

50.00%
     22.22%
     22.22%
     5.56%

ลองเสนอกันเล่นๆดูก่อนนะครับ อิๆ ในระหว่างที่รอ LOGO DtacClub
    ส่วนผมอยากเสนอให้ทำหมวกบ้าง แปลกดี (เสื้อ MBK มีแล้ว ลองใส่หมวกเป็น package เสริมดูอีกชิ้น เหมือนกะที่ DtacClub เป็น Club ย่อยของ MBK อีกที) เพราะเว๊บส่วนมากมีแต่คนทำเสื้อกันทั้งนั้น! คนอื่นๆว่าไงครับ

ปล.แค่แนวทางเสนอนะครับ ยังไม่ได้คิดเป็นจริงเป็นจัง
    อีกอย่างถ้าให้ผมเป็น head คงไม่สะดวกครับ เพราะผมอยู่ภูเก็ต คงหาร้านทำพวกนี้ยาก หรือถ้าหาได้ราคาอาจจะแพงกว่า กทม. อ่ะคับ งานนี้ถ้าทำจริงๆคงรบกวนเพื่อนๆใน กทม. แล้วล่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 49 08:52:51

จากคุณ : CyberOne08 - [ 30 ต.ค. 49 08:51:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com