Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@ รณรงค์อยากให้ช่วยกันเก็บกระทู้เข้าคลังครับ @

อยากจะชวนเพื่อนๆ พี่ๆในดีแทคคลับ
    ให้ช่วยกันเก็บกระทู้ที่ดีๆเข้าคลังกระทู้ครับ
    เพราะระบบของทางพันทิป เท่าที่สังเกตุดู
    ในกระทู้ที่ไม่มีการเคลื่อนไหวในระยะเวลาหนึ่ง
    (กี่วันไม่แน่ใจครับ แต่คงหลายสิบวันอยู่)
    ระบบจะทำการลบกระทู้นั้นๆทิ้งไปโดยอัตโนมัติครับ

ยกเว้นว่ากระทู้นั้นจะได้รับการกดปุ่ม "เก็บเข้าคลังกระทู้"
    จากสมาชิกของพันทิป (คือท่านที่มีอมยิ้มนั่นเอง)

กระทู้ที่ถูกกดเก็บเข้าคลังนั้น เมื่อสิ้นอายุตามเงื่อนไขแล้ว
    ก็จะเข้าไปอยู่ใน "คลังกระทู้เก่า" ครับ
    กระทู้ที่อยู่ในคลังกระทู้เก่าจะสามารถอ่านได้ แต่เขียนตอบไม่ได้แล้วนะครับ แต่ก็ยังดีกว่าปล่อยให้กระทู้ดีๆสูญหายไปเฉยๆครับ smile

จากคุณ : ก้างปลา'ป๋อง - [ 16 พ.ย. 49 16:19:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom