Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมมีเคล็ดทำให้เน็ตเร็วขึ้นทั้งต่อโทรศัพท์มือถือและบ้าน ไม่ใช่กลโกงแต่เป็นวิธีที่เพื่อนใช้ครับ(เอกสิทธิ์เฉพาะเอไอเอสคลับ)

กรุณาส่งข้อความหลังไมค์
    กรุณาแจ้งรหัสเอไอเอสคลับด้วยนะครับ
    หรือใครไม่มีรหัสคลับแต่ใช้เอไอเอสก็ได้นะครับ

ความเร็ว 512 จะวิ่งปรื๊ดดดดดดดดดเหมือน 1 กิ๊ก -*-

(เราแคร์คนที่เราแคร์เสมอ)
    AISCLUB 221

สำหรับคลับอื่นอยากได้ก็ไปขอ : bottleneck นะครับ
    ส่วนเอไอเอสคลับ ของผม คือว่าผมต้องกลับบ้านที่เชียงใหม่เย็นนี้เอาเป้นว่าอีก 2 วันจะส่งไปให้ละกันนะครับ หากเลยวันนี้ไปนะครับ คงไม่ได้เช็คเมล บ้านอยู่หางดงครับ-*-

เรียนชี้แจงนะครับ
    ว่าไม่ใช่การโทรไปขอหรือเปลี่ยน serverแต่อย่างใดครับ

(ผมลองใช้ของทรูไม่มีปัญหา ทีโอทีไม่มีปัญหา มือถือเพิ่ม 30 kจากปกติและสูงสุด ตามที่เขากำหนด -*-

เห็นบอร์ดเราเงียบๆเลยหาอารายมาให้คลับเราดีกว่า

ฮิ๊ววววววววววว......

คราวหน้าผมจะมีอะไรมาให้อีกรอนะครับบบ เอไอเอสคลับ-*-

ปล.  ผมกลับตจว 2 วัน นะครับ  หากส่งวันอาทิตย์-วันจันทร์อาจได้รับ วันพุธ นะครับ

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 50 16:27:27

แก้ไขเมื่อ 13 ม.ค. 50 10:18:59

จากคุณ : ภาณุพัชร์ - [ 13 ม.ค. 50 07:23:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom