Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สมัครได้แล้ว บุปเฟ่ต์ 299

สมัครได้แล้ว บุปเฟ่ต์ 299 เมื่อวานนี้เองครับ พอดีเป็นวันที่ตัดยอดก็เลยโทรไปสอบถามทาง CC ครับ ตอนแรกก็อ้างว่าไม่มีครับ ก็เลยโวยไปว่าได้เช็คแล้วว่ายังมีอยู่และ สามารถสมัครได้ CC ก็ยังยืนยันว่าไม่มีเหลือแต่แบบ399/499 เราเลยอ้างว่าได้ทำการ E-mail มาสอบถามแล้ว และได้คำตอบว่ามี ถ้า CC ท่านใดบอกว่าไม่มีแสดงว่าบกพร่องเรื่องโปรฯครับ(ลักไก่ ขู่ไป) ให้ถามชื่อไว้ (ที่จริงก็ไม่อยากทำแบบนี้แต่ CC พูดไม่มีเท่าไหร่แต่ก็ไม่ถึงขั้นรับไม่ได้ เพราะเข้าใจอยู่ว่าอาจจะไม่รู้จริงๆ) ทาง CC บอกเดี๋ยวให้เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ สักพัก ก็มีติดต่อกลับมาบอกว่ายังมีอยู่ โปรฯ299 แต่ได้2เดือนทุกเครือข่าย หลังจากนั้นได้เฉพาะ ดีเทค ยังไงเราก็เอาไว้ก่อนครับ เพราะSAVE เงินได้มากอยู่ หลังจาก ตี5-5โมงเย็น ผมใช้ PCT ครับ แค่ครั้งละ 1 บาทเอง แต่ต้องทำใจเรื่องสัญญาณครับ อีกอย่าง ช่วง 3ทุ่ม-5ทุ่มจะโทรเข้าเครื่องข่าย ดีแทคไม่ค่อยได้ก็ไม่รู้ว่าทำไม แบบว่าต่อสาย 10ครั้งอาจจะติดแค่1-2 ครั้งแล้วแต่ดวงครับ  

****จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกันสำหรับใครที่อยากได้โปรฯแบบนี้

จากคุณ : bird04 - [ 30 มี.ค. 50 10:51:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom