Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากได้ Sim Happy Virus เสียดายจัง Feedback ครับ ผมจะมีโอกาสได้ไหม

อยากทราบว่าใน www.happyvirus.com แจกให้ 1000 เบอร์เองหรอ ครับ แล้ว ถ้าอยากได้จะทำยังไงครับ ในเมื่อมันหมดแล้วครับ ผมลองโทรไปถามที่ 1678 เขาบอกว่าในเว็บ www.happyvirus.com จะไม่มีให้แจกแล้วถ้าอยากได้ให้ลองติดตาม งานบูธต่างๆ เช่น ตามบูธมือถือ บูธตามสถาบัน โรงเรียนต่างๆ แล้วอย่างงี้คนที่ไม่รู้เรื่อง แล้วเขาอยากได้จริงๆ จะทำยังไงครับ FeedBack ชี้แจงเพื่อความกระจ่างให้ด้วยครับ ว่าจะมีอีกไหม ถ้าอยากได้จะต้องทำยังไงครับผม ขอบคุณครับ

จากคุณ : นักพัฒนาระบบ - [ 9 มิ.ย. 50 02:49:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom