Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากให้มีห้อง Hutch ครับ

จริงๆ อยากตั้งกระทู้นี้มานานแล้วครับ แต่ไม่กล้า (ไม่รู้ว่าจะกลัวอะไร?? ฮ่าๆ) ครับ พอดีมีคุณ N@september เสนอความคิดเข้ามา เลยคิดว่า ถึงเวลาแล้วที่เราจะมีห้องของตัวเองงงงง

และก็รู้สึกว่าตอนนี้ Hutch มาแรงเหมือนกันนะครับ ก็เลยอยากให้มีห้อง Hutch หรือว่า ฮัทช์ เกิดขึ้นมานะครับ เพื่อให้เป็นช่องทางในการสื่อสารระหว่างผู้บริโภคอย่างเราๆ กับผู้ให้บริการ Hutch และ CAT CDMA นะครับ

และขอเสนอชื่อให้ คุณก้อง กับพี่ FreshPhone เป็นหัวหน้าห้องครับ ฮ่าๆๆ เพราะทั้งสองท่านนี้ทำให้เราในห้อง ระบบอื่นๆ คึกคักครับ ฮ่าๆๆ

ห้อง Hutch หรือ ฮัทช์ อยากให้เกิดจริงๆ ครับ เพื่อผลประโยชน์ของผู้ที่ต้องการหาข้อมูล และผู้ที่เป็นลูกค้าอยู่แล้วนะครับ

ขอบคุณกั๊ฟ
    GongA

จากคุณ : GongA - [ 10 มิ.ย. 50 15:52:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom