Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนถามเพื่อนสมาชิกห้องมาบุญครองและfeedbackDTACเรื่องโปรโมชั่นบริการอื่นๆหน่อยครับ

สวัสดีครับชาวเพื่อนสมาชิกห้องมาบุญครองและfeedbackDTACครับผมมีคำถามจะมารบกวนดังนี้ครับ
    1.เคยได้ยินว่า แบบเติมเงิน ถ้าจะสมัครบัญชีแฮปปี้สะสมสุข จะต้องเป็นเบอร์แฮปปี้ที่ใช้งานเกิน 1 เดือน ใช่ใหมครับ แล้วถ้าเป็น กรณีของ เบอร์รายเดือนที่ใช้งานมาหลายปีแล้วเปลี่ยนมาเป็น แบบเติมเงิน ล่ะครับ จะสามารถสมัครได้เลยหรือเปล่าครับ

2.ถ้าจะใช้บริการ แฮปปี้ ใจดีแจกวัน จะต้องเป็นเบอร์เป็นเบอร์แฮปปี้ที่ที่ใช้งานเกิน 90 วัน ใช่ใหมครับ แล้วถ้าเป็นกรณีของ เบอร์รายเดือนที่ใช้งานมาหลายปีแล้วเปลี่ยนมาเป็น แบบเติมเงิน ล่ะครับ จะสามารถขอวันได้เลยหรือเปล่า หรือถ้าไม่ได้ จะต้องรอนานเท่าไหร่ครับ

3.บัญชีแฮปปี้สะสมสุข สมัครได้ถึงเมื่อไหร่ครับ แล้วใช้หลักฐานอะไรบ้างครับ แล้วสมัครทาง callcenter หรือว่าจะต้องสมัครที่บู๊ท ดีแทค ครับ และเห็นว่าเร็วๆนี้จะยกเลิกแล้ว ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่าครับ

4.เติมเงินในวันครบรอบวันเกิด ใช้ได้ถึงเมื่อไหร่คับ(แบบว่า มีนาคมนู่นครับ กลัวไม่ทันจังเลย)บ้างก็ว่าสิ้นปีนี้ บ้างก็ว่ากลางปีหน้า รบกวนขอรายละเอียดนิดนึงครับ

5.ช่วยแนะนำโปรที่เหมาะกับคนที่โทรหาเครื่อข่ายเดียวกัน(ดีแทค)ครั้งละ 15 นาทีน่ะครับ

6.เติมที่ร้านออนไลน์ เห็นเขาว่าตอนนี้ได้วันเป็น 2 เท่า ใช่ใหมครับ แล้วถ้าเติมที่เคาน์เตอร์ดีแท็คช็อปล่ะครับ จะยังได้หรือเปล่า

7.ถ้าเบอร์รายเดือนเปลี่ยนมาเป็น แบบเติมเงิน ตอนนี้จะได้โปรอะไรหรือครับ
    แล้วเบอร์ นาทีละบาท จะยังสมัครได้อยู่ใหมครับ

รบกวนเพียงเท่านี้ล่ะครับ ขอบคุณมากครับ ทั้งเพื่อนสมาชิกห้องมาบุญครองและfeedbackDTACครับ

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 50 20:41:05

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 50 20:36:27

จากคุณ : คนหลังเขา เชิงดอย - [ 28 มิ.ย. 50 19:16:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom