Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีคำถามครับ......กระทู้โดนอุ้ม......แล้วคนผู้นั้นก็กลับมาใหม่

บรรยายด้วยรูปแล้วกันนะครับ พอดีผมใช้ Opera เปิดมาเลยยังเห็นกระทู้อยู่ แต่กด refresh ไม่ได้แล้ว

....... เรื่องอะไรไม่รู้ แต่ทำไมไม่เคลียร์กันให้จบๆ ???

ไม่ได้จะต่อความยาวสาวความยืด ถ้าไม่มีใครอยากพูดถึงเชิญอุ้มกระทู้นี้ได้ครับ hoho

จากคุณ : B@@M - [ 18 ส.ค. 50 00:22:13 ]

ที่นี่ไม่มีมาเฟียหรืออำนาจมืดหรอกครับ อยู่ที่ว่าจะรับฟังเหตุผลกันหรือไม่เท่านั้นเอง

ผู้ที่ถูกระงับสมาชิกทั้งหมด เป็นเพราะเจตนาหาเรื่องวิวาทโดยการหมิ่นประมาทครับ กระทู้แรกลบไปแล้วเพื่อเตือนกลายๆ แต่ก็ยังมีความพยายามจะหาเรื่องวิวาทต่อให้ได้ ก็เลยต้องเริ่มระงับสมาชิกภาพเพื่อให้สงบสติอารมณ์กันบ้างครับ ส่วนบัตรผ่านที่ถูกระงับ บางรายได้แสดงเจตนาชัดเจนว่า เพื่อหาเรื่ื่องวิวาทเช่นกัน ตั้งแต่ชื่ออีเมลก็แสดงความชัดเจนออกมาแล้ว บางรายเคยทำผิดกติกาเรื่องรับงานถ่ายรูป โดนแบนไปก้ยังไม่สำนึก ยังพยายามทำผิดกติกาเช่นเดิม แล้วอ้างว่า "ห้อง mbk เจ้าที่แรง ผีดุ สปอนเซอร์เยอะ pantip ต้องเกรงใจ" (O5665363#11)

เรื่องส่วนตัว ขอให้ไปเคลียร์กันที่อื่นครับ อาจจะที่ สน. หรือที่ศาล ก็แล้วแต่ครับ

ถ้าสงบสติอารมณ์ได้แล้ว ติดต่อมาคุยรายละเอียดกันในวันอังคารเป็นต้นไปนะครับ เพราะวันจันทร์บริษัทฯ ปิดทำการครับ

วรพจน์

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom