Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เก็บตกเล็กๆ น้อยๆ กับภาพงานวันแถลงข่าว Feel The Difference - Feel Goooood :-)

เมื่อวันที่ 24 พ.ค. 2550 ที่ผ่านมา ทาง DTAC ได้จัดงานแถลงข่าว Feel The Difference - Feel Good ที่ ห้อง Bangkok Convention Hall, โรงแรม Sofitel Central (Ladphrao) เวลา 10-13 น. โดยประมาณ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณธนา พี่บี๋ และคุณไชยวัฒน์นะครับ ที่เชิญไปร่วมงานแถลงข่าวครั้งนี้ ขอบคุณคุณ นฤมล ที่ส่งบัตรเชิญ และกำหนดการมาให้ทาง email ขอบคุณคุณ กนกกร ที่แอบแจกเบอร์ (เพื่อประสานกันภายในงานจ้ะ อย่าคิดเป็นอื่น 555) และดูแลต้อนรับเป็นอย่างดี

ภายในงานหลังจากลงทะเบียนแล้ว แปะ sticker เป็น guest นิดนึง ที่เสื้อ แล้วก็กิน กิน และกิน เลยไม่ได้ถ่ายรูปอาหารมาเลย 555

มาดูรูปแรกเลยแล้วกันครับ หลังจากพล่ามมานาน กั๊กๆๆ รูปแรก บนเวทีครับ ฉากก่อนเริ่มงาน

จากคุณ : mrtech - [ 25 ต.ค. 50 18:00:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom