Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ แม้ไม่อาจ เป็นดั่งใจ ที่ต้องการ เราต่างรู้ คงไม่นาน เกินเฝ้ารอ +++

สาบานได้ว่าไม่ใช่กระทู้ร้องเพลงแน่นอน - -*
    สวัสดีวันแรงงานครับ Feedback และท่านสมาชิกมาบุญครองทุกท่าน
    เมื่อไม่กี่นาทีมานี้ผมติดต่อเข้า 02-202-7000 เพื่อสมัครใช้โปร EDGE 1 วัน ( พอดีว่าวันนี้หยุด ) มีเรื่องจะบอกกล่าว
    - ครั้งที่1 ฟังเพลงสายลมของเจ๊คิ้ม จนแทบจบเพลง IVR บอกว่ามีผู้ใช้งานจำนวนมาก ก ก ก ให้ฝากเสียงไว้
    ผมก็ฝากไว้ วางสายไป
    ---- ผ่านไปราว ๆ 20 นาที++ ----
    ไม่มีการติดต่อกลับ ผมเลยโทรเข้าไปใหม่ คราวนี้เจ้าหน้าที่คุณช้องมาศรับเรื่อง สมัครใช้งานได้เรียบร้อยมานั่งโพสกระทู้อยู่นี่ ^ ^
    ----------------------------------
    จากการโทรครั้งที่1 ทำให้ผมอยากเสนอว่าถ้าลูกค้าเต็มใจรอก็น่าจะให้ลูกค้ารอสายไปเรื่อย ๆ อ่ะครับคุณ Feedback คืออย่างผมเอาเบอร์ 02 โทรเนี่ยมันไม่ได้คิดเป็นนาทีอยู่แล้วไงครับ ให้โทรใหม่ทำไมเปลือง cost ก็อย่างที่เพลงระหว่างรอพนักงานบอกน่ะแหละครับ
    เราต่างรู้ คงไม่นานเกินเฝ้ารออออ
    ฝากรูปน้องแมวแถวที่ทำงานวัยกำลังซนปีนทุกอย่างที่ขวางหน้าไว้ด้วยครับ
    ชนแก้วชนแก้ว

จากคุณ : ตวงสิทธิ์ - [ วันแรงงาน 11:11:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom