Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++AIS Marketing ครับผมต้องการเหตุผลที่แท้จริงครับ++

ผมคือคนหนึ่งที่จงรักภัคดีกับบ.นี้มานานเหลือเกิน ผมเริ่มการใช้งานกับ AIS ตั้งแต่มือถือ ericson เครื่องละ 44000 เป็นเบอร์โทรศัพท์คลื่น900รุ่นแรกๆกับเบอร์ (019887275) และก็เพิ่มการใช้งานอีกเครื่องเมื่อมี เครื่องลูกแบบ family มาให้อีกเบอร์ไม่รู้ว่ามีใครรู้มั้ยว่า family คืออะไรเป็นเบอร์ลูกที่เวลาโทรเข้าต้องกดเบอร์ประมาณ 20กว่าตัวถึงจะติด เบอร์ที่ใช้เป็น family นั่นก็คือเบอร์ที่ผมยังใช้ต่อมาถึงณวันนี้ ลองนึกดูนะครับว่ากี่ปีมาแล้ว ผมว่าไม่น่าต่ำกว่า 12 ปีแล้วมั้งนะ

เกิดอะไรขึ้นกับผมเหรอครับทำไมอยู่ๆเอาเรื่องพวกนี้มาบอก ผมเองเป็นคนที่ชื่นชมกับการทำงานของ CC AIS ทางโทรศัพท์ตลอดผมว่ามาตรฐานดีกว่า CC อื่นอย่างเห็นได้ชัด ช่วยประสานงานได้ทุกเรื่องและคอยช่วยจัดการปัญญาต่างๆมาให้ผมตลอด ขอขอบคุณอีกครั้ง

ผมไม่คิดว่าตัวเองจะต้องมาใช้พื้นที่ในพันทิปเพิ่อที่จะมาร้องเรียนทำให้คนอื่นๆทราบปัญหาเล็กๆน้อยๆของผม ถ้า CC สามารถคลี่คลายให้ผมได้อย่างที่เคยเป็นมาตลอด ขออนุญาต รบกวนเพื่อนๆในพันทิปที่ผมกำลังมาโพสต์และใช้พื้นที่ในนี้ครับ (เดี๋ยวมาต่อ)

จากคุณ : suntoryboy - [ 7 ส.ค. 51 08:21:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom