Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[แจกมั่ง] แจกซิมไวรัส ด่วน 5 ซิม ดูรายละเอียดและเงื่อนไขด้านใน

[แจกมั่ง]  แจกซิมไวรัส ด่วน 5 ซิม ดูรายละเอียดและเงื่อนไขด้านใน

เห็นเพื่อนๆ ใน mbk มาแจกกันหลายคน วันนี้ผมได้มีโอกาสแจกซิมไวรัส 5 ซิมด้วยกัน มีเงื่อนไขดังต่อไปนี้คับ

1. ต้องเปิดใช้บริการก่อน 30 ก.ย. 51 (เพราะว่าหน้าซองระบุอย่างนั้น) T_T

2. ขอคนที่ต้องการจริง ๆ และจะนำำไปใช้จริง

3. สำหรับคนที่มีอยู่แล้ว ขอให้รอคนที่อยากได้จริง ๆ ก่อนนะคับ

4. เพื่อให้ผมสามารถขอได้อีก ทุกท่านที่ได้ไปต้องทำการเติมเงินด้วยนะคับ

5. วิธีการจัดส่ง จะจัดส่ง โดยให้ผู้ที่อยากได้และใช้จริง ส่งจดหมายมาหาผมพร้อมแนบซองเปล่า ติดแสตมป์ จ่าหน้าซองถึงตัวเอง มาให้ผม (ถ้าไม่ติดแสตมป์ถือว่าสละสิทธิ์นะ T_T แบบว่าอยากแจกแต่มะมีงบ)ส่วนที่อยู่ของผมจะส่งให้หลังไมค์นะคับ T_T

โหดไปมะเนี่ย T_T

กติกา สำหรับผู้ที่อยากได้และนำไปใช้จริง ผมจะนับโดยการโพสต์ในกระทู้นี้นะคับ โพสต์ 5 คนเท่านั้นที่จะมีสิทธิ์ โดย!!! การนับจะนับ ก็ต่อเมื่อ มีคำว่า "อยากได้" และ "จะนำไปใช้..." เท่านั้นนะคับ (ไม่นับคนที่หลังไมค์มาเด็กขาด หุหุ)

โหดเจง ๆ เรย T_T แจกดี ๆ มะได้เหรอ     อ๊าก!!!! อย่า...อย่าทำผม T_T

จากคุณ : หัวใจไม่ฟังเหตุผล - [ 5 ก.ย. 51 13:37:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom