Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอความช่วยเหลือด่วนมากค่ะ ลงโปรแกรมใหม่แล้วมัน Remove ของเก่าทิ้งหมดเลย

เป็นโปรแกรมที่ใช้สำหรับ Cache ไฟล์พวก Cookies พวกนี้อ่ะค่ะ
    ตามคำแนะนำของ คุณหมู (kunmoo_dd)(อันนี้ไม่ได้กล่าวโทษนะค่ะ)

พอโหลดโปรแกรมมาแล้ว พอ Install ลงมือถือ
    อยู่ๆ มันก็ขึ้น Remove ไฟล์ ค่ะแล้วมันก็เลือก Remove Program ที่อยู่ในเครื่องออกหมดเลย
    ตอนนี้ที่หายไปก็มี
    AIS INTERNET หาย
    THAIWIN CE หาย อันนี้เรื่องใหญ่เลยค่ะเครื่องเคยเป็นแบบนี้ต้องทำการ Hard reset ถึงจะเป็นปกติ ถ้าเราเอา Thaiwin CE มาลงมันจะเป็นปกติมั้ยค่ะ

ทีนี้ไม่อยาก Hard reset เครื่องใหม่ค่ะ มีวิธีอื่นมั้ย? ตอนนี้โทรศัพท์ใช้งานไม่ได้เลย ไม่มีสัญญาณ ไม่มีภาษาไทย โทรเข้า+ออกไม่ได้เลย..ช่วยทีค่ะ

แล้วมันเป็นเพราะอะไรค่ะที่ลงโปรแกรมตัวนี้แล้วมันถึงต้อง Remove Program อื่นออกอ่ะ ไม่เข้าใจ
    ขอความช่วยเหลือด่วนเลยค่ะ ตอนนี้โทรศัพท์ใช้ไม่ได้แล้ว
    เศร้าจิงๆ
    Phoneone S901 ค่ะ

จากคุณ : ยิ้มร่า - [ 23 ก.ย. 51 17:15:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom