Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

=== รบกวน Update โปรโมชั่น Prepaid & Postpaid ปัจจุบัน ให้ด้วยครับ ===

ช่วง 2-3 เดือนที่ผ่านมา ค่อนข้างยุ่ง กับการจัดการงานใหม่อีก 1 งาน คือ "คนขับ Taxi" ก็เลยไปคลุกอยู่ในโต๊ะรัชดา แทบทุกวัน ... ลองไปอ่าน เอาความรู้ รก-สมอง ได้ืี่ที่

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7125137/V7125137.html

ตอนนี้สำเร็จแล้ว ก็เลยมีเวลาแวะเข้ามาที่ DtacClub เข้าไปอ่านกระทู้ที่ทีมงาน pantip.com ไปสัมภาษณ์ทีมงาน Feedback ดูรูปแล้ว รู้สึกว่า pantip.com จะใช้กล้องเลนส์ขยายไปหน่อย smile

ขอบอกตามตรงว่า ช่วง 1-2 เดือนที่ผ่านมา
    ผมไม่ได้อัพเดทข่าวโปรโมชั่น , บริการเสริม ต่าง ๆ ของ Dtac & Happy เลย !!!!!

ช่วง 1-2 เดือนที่ผ่านมา ผมตกข่าว ประเด็นฮ็อต ประเด็นร้อน ใน DtacClub อะไรไปบ้าง ช่วยแนะนำนิดนึง ผมจะได้ตามไปอ่าน

(ยกเว้น กรณีความคิดเห็นของคุณธนา นะครับ อันนั้นดังจัด ผมได้รับหลังไมค์ให้อ่าน & ตอบ เรียบร้อยแล้ว แฮะ ๆ)

รบกวนสมาชิก DtacClub อัพเดทให้ผมนิดนึง
    ขอบคุณครับ

ปล. ผมอยากได้ม่านบังแดด ที่โฆษณา ใจดีแปลให้ ไว้แปะรถ Taxi ของผมมั่งอ่ะ เห็นคันอื่นเขาแปะกัน  .... ไม่ทราบว่ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ ... ขอกันตรง ๆ ผ่านกระทู้เลยก็แล้วกัน smile

ปล.2 ขอแจ้งจุดอับสัญญาณ Dtac ไว้เลยก็แล้วกันนะครับ

ผมได้มีโอกาสไป ถ้ำธารลอด จ.กาญจนบุรี
    ตลอดเส้นทาง ทางเข้าด้าน อ.หนองปรือ จ.สุพรรณบุรี  ถ.รพช สพ.3127 (ตามข้อมูลจาก GPS)  ... Dtac ไม่มีสัญญาณเลย

รบกวนปรับปรุงด้วยนะครับ
    ผมมีลูกค้าอยู่ที่นั่น จะต้องไปบ่อย ๆ

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 51 23:36:36

แก้ไขเมื่อ 21 ต.ค. 51 23:04:40

จากคุณ : *PIPPO* - [ 21 ต.ค. 51 23:02:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom