Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอเสนอแนะเกี่ยวกับคนขาย Happy online อีกสักเรื่องครับ

เกี่ยวกับวิธีการกดเติมเงินแบบใหม่อ่ะครับ

ที่กด *211  แล้วต้องกด 1 เพื่อยืนยันการเติมเงินอีกครั้ง  

อยากขอว่าเปลี่ยนเป็นกดครั้งแรกครั้งเดียวได้ไหม ไม่ต้องกด 1 ยืนยัน

ทั้งนี้ก็เพื่อความรวดเร็ว  เพราะถ้าต้องกดยืนยันอีกครั้ง จะช้ากว่าแบบเดิมซึ่งตอนนี้ผมก็ใช้แบบเมนูในซิมเหมือนเดิมถึงแม้จะช้าแต่ก็ดีกว่าแบบใหม่

หรือจะเพิ่มวิธีที่ 3 เป็นกดครั้งเดียวก็ได้นะครับ เป็นอันว่าเติมได้ 3 แบบเลย  แล้วลองเก็บข้อมูลดูว่าคนใช้แบบไหนมากและคนเติมกดผิดบ่อยไหม

ฝากด้วยนะครับ

จากคุณ : guruda - [ 26 ต.ค. 51 14:54:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom