Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*****--------เรียนผู้ใช้บริการ CDMA ทุกท่านไม่ว่าจะ HUTCH หรือ CAT------*********

อยากให้ทุกท่านที่ใช้ HUTCH  และ  CAT  ที่กำลังประสบปัญหาในการโทรออกอยู่ตอนนี้  ช่วยกันโทรไปร้องเรียน ที่  1200  สบท. หน่อยครับ  เพื่อให้  กทช.ได้รับรู้ถึงปัญหาที่ผู้บริโภคระบบโทรคมนาคมตอนนี้ประสบอยู่ จะได้ไม่นิ่งนอนใจ เพิกเฉย  หาวิธีแก้ไขให้เร็วที่สุด  เนื่องจากมีผู้ร้องเรียนเข้าไปเยอะ

รบกวนทุกท่านเลยนะครับ การที่มาตั้งกระทู้บ่นในนี้ผมว่าไม่ได้อะไรเลย  โทรไปร้องเรียนกับ  กทช.เลยดีกว่า  เค้าจะได้รับรู้ถึงปัญหาที่แท้จริงไปเลยครับ

ปล.  โทรในวันและเวลาทำการ ของราชการนะครับ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 51 12:49:58

จากคุณ : tonkung1 - [ 18 พ.ย. 51 12:47:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com